ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Announcement :;____How To Group/Member

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

Announcement :;____How To Group/Member Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Announcement :;____How To Group/Member   Announcement :;____How To Group/Member Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 5:55 am

สวัสดีค่ะทุกๆคน
การแบ่งกรุ๊ปสีของบอร์ดนี้มีดังต่อไปนี้ค่ะ

สำหรับ 'มาสเตอร์' จะเป็นสีขาวนะคะ
สำหรับ 'ยูโฟ่ข่าวลือ' จะเป็นสีฟ้าค่ะ
สำหรับ 'ยูโฟ่บีลีฟ' จะเป็นสีส้มเข้ม
สำหรับ 'สตาฟฟ์ของบอร์ดและยูโฟ่' จะเป็นสีเหลือง
สำหรับ 'แขกวีไอพีหรือสมาชิกธรรมดา'จะเป็นสีส้มอ่อนค่ะ
สำหรับ 'สมาชิกใหม่' ยังไม่มีกลุมและถูกคัดให้เป็นสมาชิกของบอร์ด จะเป็นสีดำนะคะ

ส่วนการโพสต์ ที่ตั้งไว้ โพสต์ 1 = 1points. เสมอนะคะ
และยิ่งได้แต้มมาก ดาวที่อยู่ใต้ชื่อของเราจะเพิ่มมากขึ้นค่ะ

หรือการให้ดาว จะมีดาวพิเศษ ที่เกิดจากการทำดีในบอร์ด
และให้ความร่วมมือกับกิจกรรม ฯลฯ
จะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ
ทางสตาฟฟ์ของบอร์ดจะจัดดาวพิเศษใต้ชื่อให้

ถ้าหากว่าคุณยังเป็นสีดำอยู่
อย่าตกใจค่ะ
กรอกตามนี้เ้ลยนะคะ

Code:
[b]From ++[/b]
[b]ชื่อดิสเพลย์ :;[/b]
[b]ตำแหน่ง(Rumor,Belief,V.I.P,) :;[/b]
[b]อีเมลติดต่อ :;[/b]

Example +++
From ++
ชื่อดิสเพลย์ :; master
ตำแหน่ง(Rumor,Belief,V.I.P,) :; Rumor
อีเมลติดต่อ :; rumor.master@msn.com

ไม่ยากใช่ไหมล่ะคะ (: ???
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://rumorufo.forum8.biz

Announcement :;____How To Group/Member
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1