ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
TomoOoOoO
ไม่มีข่าวกระแส
ไม่มีข่าวกระแส
TomoOoOoO

คะแนนรวม : 10

ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ   ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ Icon_minitimeSat Apr 02, 2011 12:03 am

มาสคะ ....
ช่วงนี้แจมออนได้ไม่มาก เพราะเมีเรียนพิเศษ! ตอนนี้แอบมาเล่นอยู่ค่ะ
โดนครูด่าอยู่หลายรอบ!.... TT ครูที่ว่านี้เป็นอาจารย์ป้าค่ะ TT

แจมมีเวลาออนมากที่สุดคือวัน พุธ และ วันเสาร์! ค่ะ ตั้งแต่ตอนเช้า ถึงเวลา 12.00 น. ค่ะ

ตารางเรียนแจม! ... เป็นตารางเรียนกับอาจารย์ป้า!! .. ค่ะ และก็แจมก็ต้องการ...ที่จะให้อาจารย์ป้าลดเวลาการเรียนลง
แต่อาจารย์ป้า!
__บอกว่า__ ไม่ได้!! T T

สุดท้ายนี้นะค่ะ = )
แจมออน 2-3 วันมากที่สุดค่ะ! ____ ส่วนวันไหนที่ว่างมาก!.........แจมจะออนทั้งวันค่ะ T T
ขึ้นไปข้างบน Go down
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ   ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ Icon_minitimeMon Apr 04, 2011 7:49 am

ทราบแล้วค่ะ
น้องแจม ลา นะคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://rumorufo.forum8.biz

ถึงมาส แจ้งเรื่องเวลาของแจม!~ NJ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Activity __ 1st :; LOGO