ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Belief // ยืมยูสมาสครับ ขอบคุณนะครับที่ให้ยืม (ฝากกระทู้ครับเดี๋ยวมาเก็บคืน)

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

Belief // ยืมยูสมาสครับ ขอบคุณนะครับที่ให้ยืม (ฝากกระทู้ครับเดี๋ยวมาเก็บคืน) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Belief // ยืมยูสมาสครับ ขอบคุณนะครับที่ให้ยืม (ฝากกระทู้ครับเดี๋ยวมาเก็บคืน)   Belief // ยืมยูสมาสครับ ขอบคุณนะครับที่ให้ยืม (ฝากกระทู้ครับเดี๋ยวมาเก็บคืน) Icon_minitimeThu Mar 31, 2011 10:58 pm

Belief
Open :; 21.03.2011
Edit :; 31.03.2011

___Rule Of Audition
เคลียร์ธุระของคุณให้เสร็จ แล้วค่อยทักนะครับ เพราะผมไม่ชอบเวลาคุณมาออแล้วหายไปเฉยๆ ฉะนั้นถ้าผมเจอ หยุดออนะครับ
ไม่วิบัติ ไม่หยาบ เคารพพวกผมหน่อยนะครับ ไม่อย่างนั้นผมไม่ออต่อ
ไม่เปิดโพยในขณะที่ออ ผมรู้ผมเสยกลับบ้านเกิดนะครับ
ถ้าคุณออผ่านแล้ว แอดทุกคนในคลับด้วยครับ

___Rule Rule
ออนให้ได้มากๆ อาทิตย์ละ 3-5 วันขึ้นไป และ 2 ชม.ขึ้นไปนะครับ
ไม่วิบัติ ไม่หยาบ เคารพคนอื่นๆตามความเหมาะสม
ไม่ใช้อีโมติคอนนะครับ เพราะว่ามันอ่านยาก
มีเอ็มพลัสทุกคนนะครับ ใครไม่มีไปหาโหลดมานะครับ หัวเอ็มจะเหมือนกันทั้งคลับ
ไม่ทำอะไรตามใจชอบนะครับ ให้สังเกตที่รองเอ็มของป๊อปและแก้วเป็นหลักครับ
คลับนี้ต้องไม่หยิ่ง ต้องเฟรนด์ลี่ เพราะผม “เชื่อ” ว่าพวกคุณทำได้
ไม่ทะเลาะกัน หรือมีสาเหตุที่ทำให้แตกแยก อย่าปิดกั้นตัวเอง ยูคลับ ยูรุ่น หรือแฟนคลับ คุณต้องคุยได้กับทุกคนนะครับ
มาประชุมและมารายงานตัวตามที่นัดไว้ทุกครั้งนะครับ ถ้าขาดบ่อยๆผมปลดทันทีนะครับ (รายงานตัวทุกวันเสาร์ครับ)
ที่อ่านมาทั้งหมดนี้ ผมขอไม่รับคนกระแสนะครับ ห้ามทิ้งคลับ/ห้ามเล่นยูซ้อน เด็ดขาด!
ไม่เข้าใจกลับไปอ่านใหม่นะครับ

สนใจติดต่อสองเมลนี้นะครับ
Belief.jarinya@hotmail.com President & Audition
Belief.panu@hotmail.com Vice president & Audition

___Member
belief.jarinya@hotmail.com
belief.panu@hotmail.com
belief.dhanantorn@hotmail.com
belief.faye@hotmail.com
belief.kaerika@hotmail.com
belief.pimprapa@hotmail.com
belief.natcha@hotmail.com
belief.maylada@hotmail.com
belief.kenta@hotmail.com
belief.tomo@hotmail.com
belief.panyarisa@hotmail.com
belief.pakkapon@hotmail.com
belief.chonlatorn@hotmail.com
belief.charattha@hotmail.com
belief.kullamas@hotmail.com

Regis มีนาพร ศกลรัตน์ ณปภัช วรัฐฐา กัลยวีร์ กฤติยา ภคกัญญา จามีล่า พายุ ภัทรดนัย จงเบ ชัชชญา วรกร พิชชี่ เดชผดุง คยองเท จีโฮ กวิน จิรายุทธ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://rumorufo.forum8.biz

Belief // ยืมยูสมาสครับ ขอบคุณนะครับที่ให้ยืม (ฝากกระทู้ครับเดี๋ยวมาเก็บคืน)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1