ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม   โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม Icon_minitimeWed Mar 30, 2011 7:50 am

ชื่อ ➾
อีเมล ➾
วันที่แจ้ง ➾
เพราะอะไรถึงไม่มาประชุม ➾
1สัปดาห์ออนได้กี่วันวันล่ะกี่ชม. ➾

กรอกให้ครบนะคะ กำหนดการ 31 มีนา - 5 เมษา
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://rumorufo.forum8.biz
Kevin-rmc
ไม่มีข่าวกระแส
Kevin-rmc

คะแนนรวม : 3

โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม   โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม Icon_minitimeWed Mar 30, 2011 11:12 pm

ชื่อ ➾ Kevin XIS
อีเมล ➾ kevin-rmc.ufo@hotmail.com
วันที่แจ้ง ➾ 29 March 2011
เพราะอะไรถึงไม่มาประชุม ➾ ไปทำธุระเกี่ยวกับเรื่องส่วนตัวน่ะครับ ^^
1สัปดาห์ออนได้กี่วันวันล่ะกี่ชม. ➾ 1 สัปดาห์ออนได้ ประมาณ 3-5 วัน
วันละ 2-3 ชั่วโมงครับ
*หมายเหตุ : อาจออนในเวลามากกว่าที่แจ้งไปนะครับ ^_^

Code:
ขออนุญาติส่งเป็น PM. ไปนะคะ เดี๋ยวเควินคลิ๊กที่ Pm. ข้างบนเลยค่ะ จะมีข้อความส่งไปให้นะคะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม   โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม Icon_minitimeThu Mar 31, 2011 1:21 am

ชื่อ ➾ Pim
อีเมล ➾pimsd-rmc.ufo@hotmail.com
วันที่แจ้ง ➾31/03/11
เพราะอะไรถึงไม่มาประชุม ➾ไม่ว่างค่ะ
1สัปดาห์ออนได้กี่วันวันล่ะกี่ชม. ➾2-3 วันค่ 3 ชั่งโมงขึ้นไป
แต่ถ้าของพิม=พิมออนทุกวันเลยค่ะ

กรอกให้ครบนะคะ กำหนดการ 31 มีนา - 5 เมษา

Code:
ขออนุญาติส่งเป็น PM. ไปนะคะ เดี๋ยวพิมคลิ๊กที่ Pm. ข้างบนเลยค่ะ จะมีข้อความส่งไปให้นะคะ
Mind_karow
Mind_karow

คะแนนรวม : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม   โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม Icon_minitimeThu Mar 31, 2011 8:47 pm

ชื่อ ➾ มายด์
อีเมล ➾ mind-rmc.ufo@hotmail.com
วันที่แจ้ง ➾ 1 /เมษา /54
เพราะอะไรถึงไม่มาประชุม ➾ ไปกรุงเทพค่ะ ติดธุระ-^^-
1สัปดาห์ออนได้กี่วันวันล่ะกี่ชม. ➾ สัปดาห์ 1 ออนได้วันละ 4-5 วันวันละ 2-3 ชม. ค่ะ^^

*หมายเหตุ มายด์มีธุระที่ยุ่งตลอดที่ต้องช่วยงานครอบครัวถ้าว่างก็จะออนตลอดนะคะ^^

Code:
ขออนุญาติส่งเป็น PM. ไปนะคะ เดี๋ยวมายด์คลิ๊กที่ Pm. ข้างบนเลยค่ะ จะมีข้อความส่งไปให้นะคะ

โบชัวร์หน้าห้อง :; สำหรับคนไม่มาประชุม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» โบชัวร์หน้าห้อง :: กติกาการรับประทานอาหาร