ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาสสส ค่ะ พิมมีอะไรจะถามค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

มาสสส ค่ะ  พิมมีอะไรจะถามค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาสสส ค่ะ พิมมีอะไรจะถามค่ะ   มาสสส ค่ะ  พิมมีอะไรจะถามค่ะ Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 10:20 pm

มาสค่ะ
คือว่า พิมอยากรู้ว่าทำไมของมาสเป็น Admin
แต่ของพิมและยูโฟ่คนอื่นๆๆ เป็น ไม่มีข่าวกระแสหล่ะค่ะ

Question Question Question
ขึ้นไปข้างบน Go down
min.rmc
ไม่มีข่าวกระแส
ไม่มีข่าวกระแส

คะแนนรวม : 2

มาสสส ค่ะ  พิมมีอะไรจะถามค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสสส ค่ะ พิมมีอะไรจะถามค่ะ   มาสสส ค่ะ  พิมมีอะไรจะถามค่ะ Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 8:24 am

ก็คือ มาสเป็นเจ้าของเว็บ เราคือคนเข้ามาใช้งานไงจ้ะ :$

ปล. ไม่รู้ว่าใช่เปล่า แต่บอร์ดอื่นแบบนั้น Cool
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสสส ค่ะ พิมมีอะไรจะถามค่ะ   มาสสส ค่ะ  พิมมีอะไรจะถามค่ะ Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 1:37 am

min.rmc พิมพ์ว่า:
ก็คือ มาสเป็นเจ้าของเว็บ เราคือคนเข้ามาใช้งานไงจ้ะ :$

ปล. ไม่รู้ว่าใช่เปล่า แต่บอร์ดอื่นแบบนั้น Cool

ค่ะๆๆมีน
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสสส ค่ะ พิมมีอะไรจะถามค่ะ   มาสสส ค่ะ  พิมมีอะไรจะถามค่ะ Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 3:09 am

pim0251 พิมพ์ว่า:
มาสค่ะ
คือว่า พิมอยากรู้ว่าทำไมของมาสเป็น Admin
แต่ของพิมและยูโฟ่คนอื่นๆๆ เป็น ไม่มีข่าวกระแสหล่ะค่ะ

โพสเยอะๆค่ะน้องพิม
โพสต์เยอะแล้ว
มันจะเลื่อนขั้นจากไม่มีข่าวกระแส
เป็นอะไรสักอย่างนี่ล่ะค่ะ (:
ส่วนแอดมินคือคนสร้างเว็ปค่ะ
http://rumorufo.forum8.biz
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสสส ค่ะ พิมมีอะไรจะถามค่ะ   มาสสส ค่ะ  พิมมีอะไรจะถามค่ะ Icon_minitimeSat Mar 19, 2011 6:27 am

master พิมพ์ว่า:
pim0251 พิมพ์ว่า:
มาสค่ะ

โพสเยอะๆค่ะน้องพิม
โพสต์เยอะแล้ว
มันจะเลื่อนขั้นจากไม่มีข่าวกระแส
เป็นอะไรสักอย่างนี่ล่ะค่ะ (:
ส่วนแอดมินคือคนสร้างเว็ปค่ะ

ฮ่อค่ะๆๆ

มาสสส ค่ะ พิมมีอะไรจะถามค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1