ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาสค่ะ ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า)

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาสค่ะ ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า)   มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 7:11 am

มาสสสสส

ลงรูปในโปร์ไฟล์ยังไงค่ะ

แบบน้องแบมอ่านะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสค่ะ ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า)   มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 7:48 am

pim0251 พิมพ์ว่า:
มาสสสสส

เห็นปุ่มนี้ใช่ไหมคะ
มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) I_icon10
1. คลิ๊กเข้าไปค่ะ
2. ไปที่ | รูปประจำตัว |
3. เลือกรูปเลยค่ะ
http://rumorufo.forum8.biz
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสค่ะ ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า)   มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 7:56 am

master พิมพ์ว่า:
มาสสสสส

มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) I_icon10

ค่ะๆๆ
ขอบคุณค่ะ
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาสค่ะ ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า)   มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 8:29 am

master พิมพ์ว่า:
มาสสสสส

ค่ะๆๆ
ขอบคุณค่ะ

ค่ะน้องพิม
http://rumorufo.forum8.biz
TomoOoOoO
ไม่มีข่าวกระแส
ไม่มีข่าวกระแส
TomoOoOoO

คะแนนรวม : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: = )   มาสค่ะ  ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า) Icon_minitimeWed Mar 23, 2011 3:15 am

เราทำได้นานแล้ว ดีใจ

แต่ทีแรกๆ ก็เกือบเหมือนกัน!! 55+

[ป่วย!! แค่กๆ]

อ้างอิงจาก :
หายไวๆนะคะ จาก มาสเตอร์

มาสค่ะ ลงรูปในบอร์ดนี้ยังไงอ่า(แบบแบมอ่า)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» มาสค่ะ นี่คือเรื่องสำคัญนะ