ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง

Go down 
fang-rmc
min.rmc
jamsiska
Bamby rmc
fayermc
Kaew-rmc
koen-rmc
master
12 posters
ผู้ตั้งข้อความ
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeSun Mar 06, 2011 4:18 am

รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Aaasa10

welcome

กติกา
ตารางคะแนน

อาหารวันนี้มี หมึกนึ่งมะนาว ข้าวผัด ทองหยิบ ทองม้วน ไข่ปลาคาเวียร์ ฯลฯ

แบบฟอร์มรับประทานอาหาร
ชื่อ :
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) :
วันที่ที่ทานอาหาร :
ทานให้อร่อยค่ะ :

แต่งเติมสีอะไรตามสบายค่ะ อาหารที่อยากทาน ถ้าใครตอบน่าทานกว่าจะเพิ่มคะแนนสีให้ เท่าไหร่ไม่บอก - -+

ชื่อ : Master
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : สลัด - -?
วันที่ที่ทานอาหาร : 15.03.11
ทานให้อร่อยค่ะ : แน่นอน = =;;
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://rumorufo.forum8.biz
koen-rmc
ไม่มีข่าวกระแส
koen-rmc

คะแนนรวม : 12

รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeSun Mar 13, 2011 7:18 am

ชื่อ : Koen
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : ข้าวผัดครับ
วันที่ที่ทานอาหาร : 13 มีนาคม 2554
ทานให้อร่อยค่ะ : ขอบคุณครับ Smile

Ps . ต้องทำงานครับคงไม่ว่างออนครับผม

อ้างอิงจาก :
ได้รับการยืนยันเรียบร้อยแล้วค่ะ
Kaew-rmc
ข่าวลือปานกลาง
ข่าวลือปานกลาง
Kaew-rmc

คะแนนรวม : 107

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeSun Mar 13, 2011 7:58 am

ชื่อ :แก้วใจ...ไอ...ไอ...ไอ(แอ๊กโค่วนึดนึง =[]=)
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) :ทานข้าวผัดกระเพาไก่ และตบท้ายด้วย ไอศกรีม ><(บ้านๆ แต่เป็นเมนูประจำที่ลืมไม่ลง TT)
วันที่ที่ทานอาหาร :13.03.54
ทานให้อร่อยค่ะ :อร๊อยยยยย~ อร่อยยยย!! ขอบคุณที่จัดโต๊ะอาหารให้ค่ะมาส +0+

Ps.แก้วมีเรียนค่ะ อาจไม่มีเวลาว่าง

ได้รับการยืนยันเรียบร้อยแล้วค่ะ
http://kaew-rmc.hi5.com
fayermc
ข่าวลือเล็กน้อย
fayermc

คะแนนรวม : 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 1:45 am

ชื่อ :faye faye faye (กลัวลืม)
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : ข้าวผัดดดดดดดดด
ทานให้อร่อยค่ะ : ค่ะ มาส

Bamby rmc
Bamby rmc

คะแนนรวม : 21

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 2:04 am

ชื่อ :อาหมวยแบม ^^
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) :เสต็กปลา+น้ำแตงโมปั่น {คุณหนูไปแล้ว?}
วันที่ที่ทานอาหาร :15/03/54
ทานให้อร่อยค่ะ :ครับผม >< (?)

jamsiska

คะแนนรวม : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 5:01 am

ชื่อ :jamsiska
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : หมูหมักนม
วัน ที่ที่ทานอาหาร :15/3/54
ทานให้อร่อยค่ะ :ค้ะมาส

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตอบมาส   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 5:51 am

ชื่อ :Pim
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : สลัดผัก(ขอแครอทอย่างเดียวได้ไหมเอย)
วัน ที่ที่ทานอาหาร :15/3/54
ทานให้อร่อยค่ะ :ค้ะมาส

min.rmc

คะแนนรวม : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 8:22 am

ชื่อ : มิน มีนาพร (คนสวยด้วย :$)
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : ไม่ทานๆ - -.
วันที่ที่ทานอาหาร : 15.03.54
ทานให้อร่อยค่ะ : ก็บอกว่าไม่กิน =[]='

fang-rmc

คะแนนรวม : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 8:48 am

ชื่อ : FANG
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : สลัดผลไม้ Razz
ทานให้อร่อยค่ะ : มีอีกไหมคะ ไม่อิ่ม- -;

poppy0252
poppy0252

คะแนนรวม : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 12:45 am

ชื่อ :น้องป็อป(ญ)
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) :เนื้อย่างเกาหลี><
วันที่ที่ทานอาหาร :16/03/11
ทานให้อร่อยค่ะ :คัมซาฮัมมานิดา
PS: รายงานตัวหลายยูจ้าาเลยมารายงานอันนี้ช้าา

Kevin-rmc
Kevin-rmc

คะแนนรวม : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 12:50 am

ชื่อ :Kevin Wong.
อยากทาน?:สเต๊กหมู.
วันที่ที่ทานอาหาร :16/March/2011
ทานให้อร่อยค่ะ :ครับ ๆ.. ^__^
Ps.ไม่ทราบลิ้งครับ =.="

Mind_karow
Mind_karow

คะแนนรวม : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeWed Mar 16, 2011 1:04 am

ชื่อ :กฤติยา วุฒิหิรัญปรีดา(มายด์)
อยากทาน? : หมูกะทะ จิ้มๆ=..=
วันที่ที่ทานอาหาร : 16/March/2011
ทานให้อร่อยค่ะ : ขอบคุณค่ะ^^

Ps.ไปทานข้าวนอกบ้านแบบปฏิเสธไม่ได้(โดนขู่= =*)

TomoOoOoO
TomoOoOoO

คะแนนรวม : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: RE ::: รับประธานอาหาร!   รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 2:44 am

ชื่อ : TOmO ToMo~! [ย้ำเยอะๆ]
อยากทาน?(นอกจากข้างบนก็ได้) : > Surprised คะน้าหมูกรอบ เอาหมูกรอบๆๆๆ!!!<ไม่กรอบจนไหม้น่ะ ตบท้ายด้วย: แพนเค้กแสนอร่อย กับน้ำผลไม้ดับความเผ็ด!! ^^
วันที่ที่ทานอาหาร : 28 มีค 54
ทานให้อร่อยค่ะ : จ้า =^^=
Embarassed

PS :

[/color] Shocked

รับประทานอาหารครั้งที่หนึ่ง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1