ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
ฟรีบอร์ดเพื่อชาวยูโฟ่คลับ Rumor

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ดินแดนแห่งข่าวลือค่ะ เพื่อนๆสามารถใช้งานเว็ปนี้โดยการเลือก "สมัครสมาชิก" และ "เข้าสู่ระบบ" มาเป็นหนึ่งในพวกเราได้ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่มอบความบันเทิงให้กับชาวยูโฟ่คลับ Rumor และ ทุกคนที่รักความบันเทิง

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Activity __ 1st :; LOGO

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

Activity __ 1st :; LOGO Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Activity __ 1st :; LOGO   Activity __ 1st :; LOGO Icon_minitimeFri Mar 04, 2011 5:21 am

สวัสดีค่ะ วันนี้ก็มีกิจกรรมมาให้แต่ละสีได้เล่นกันนะคะ

กิจกรรมนี้ มีอยู่ว่า ให้แต่ละสีออกแบบโลโก้ประจำสีตัวเอง ไม่จำกัดแนวคิด ขนาดเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป สีไหนทำสวย และมีทุกอย่างตามที่กำหนด จะได้รับคะแนนตามความพึงพอใจของกรรมการ

กติกามีอยู่ว่า
ในโลโก้ต้องมีสีของตัวเองอยู่
ในโลโก้ต้องมีชื่อวันของตัวเอง
จะเติมอะไรลงไปอีกก็ได้
เมื่อทำเสร็จแล้ว ให้นำมาส่งที่มาส หลังจากนั้นจะหาผู้ช่วยตัดสินใจ

การนับคะแนน
คะแนนเต็ม 15 คะแนน
5 คะแนนแรก มาจาก ความครบของกติกา ว่าถูกหรือไม่
5 คะแนนที่สอง มาจากความสวยงาม ความคิดสร้างสรร
5คะแนนสุดท้าย มาจากองค์ประกอบโดยรวม สีไหนส่งเร็วได้คะแนนเยอะกว่าแน่นอน

กำหนดการ
ภายในเดือน มีนาคม โดยการทักเอ็มมาสและส่งมาเลยนะคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://rumorufo.forum8.biz
Bamby rmc
ข่าวลือเล็กน้อย
ข่าวลือเล็กน้อย
Bamby rmc

คะแนนรวม : 21

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Activity __ 1st :; LOGO   Activity __ 1st :; LOGO Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 1:09 am

มาสคะ สีฟ้ามีโลโก้แล้วใช่ไหม ?

อ้างอิงจาก :
มีแล้ว น้องมินส่งมาสองอันค่ะ (จะทำเพิ่มก็ได้นะคะ)
TomoOoOoO
ไม่มีข่าวกระแส
ไม่มีข่าวกระแส
TomoOoOoO

คะแนนรวม : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถึงมาส!!   Activity __ 1st :; LOGO Icon_minitimeWed Mar 23, 2011 2:50 am

แจมส่งไปแล้วนะ่ค่ะ
ไม่ทราบว่า
ได้รับหรือยัง ???!!

^^
master
Admin
Admin

คะแนนรวม : 510

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Activity __ 1st :; LOGO   Activity __ 1st :; LOGO Icon_minitimeWed Mar 23, 2011 7:23 am

jammy-rmc พิมพ์ว่า:
แจมส่งไปแล้วนะ่ค่ะ
ไม่ทราบว่า
ได้รับหรือยัง ???!!

^^

ส่งทาง hotmail.com
มาสไม่เปิดนะเออ
เอาลงในโรงยิมก็ได้
http://rumorufo.forum8.biz

Activity __ 1st :; LOGO
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1